Taasisi Inayoaminika Nchini Tanzania

Mikopo ya Haraka na Rahisi

Tunakuletea suluhisho la kifedha linalokuwezesha kukuza biashara yako na kufikia ndoto zako

Jisajili moja kwa moja hapa au pakua app yetu ya simu

5,000+

Wateja Wetu

TSh 2B+

Mikopo Iliyotolewa

98%

Ridhaa ya Wateja

Huduma Zetu

Aina za Mikopo

Tunakupatia aina mbalimbali za mikopo iliyoundwa kukidhi mahitaji yako

Mkopo wa Biashara

Mkopo kwa ajili ya kuendeleza biashara ndogo na za kati

Kiasi: TSh 100,000 - TSh 5,000,000
Muda: 1-12 months
Riba kwa mwezi 3.00%

Mkopo wa Dharura

Mkopo wa haraka kwa mahitaji ya dharura

Kiasi: TSh 50,000 - TSh 500,000
Muda: 1-3 months
Riba kwa mwezi 5.00%

Mkopo wa Kilimo

Mkopo kwa wakulima na wafugaji

Kiasi: TSh 200,000 - TSh 10,000,000
Muda: 3-18 months
Riba kwa mwezi 2.50%

Mkopo wa Makazi

Mkopo wa kuboresha nyumba

Kiasi: TSh 500,000 - TSh 20,000,000
Muda: 6-36 months
Riba kwa mwezi 2.00%
Viwango Vyetu

Meza ya Riba

Aina ya Mkopo Kiasi cha Chini Kiasi cha Juu Riba/Mwezi Muda
Mkopo wa Biashara TSh 100,000 TSh 5,000,000 3.00% 1 - 12 months
Mkopo wa Dharura TSh 50,000 TSh 500,000 5.00% 1 - 3 months
Mkopo wa Kilimo TSh 200,000 TSh 10,000,000 2.50% 3 - 18 months
Mkopo wa Makazi TSh 500,000 TSh 20,000,000 2.00% 6 - 36 months
Kuhusu Sisi

Kuhusu Tajirika Microfinance

Tajirika Microfinance ni taasisi ya fedha inayotoa huduma za mikopo kwa wajasiriamali, wakulima na watu binafsi Tanzania. Tunaona kwamba kila mtu anastahili kupata fursa ya kukua kiuchumi.

Uamuzi wa Haraka

Ndani ya masaa 24

Riba Nafuu

Masharti mazuri

Huduma Bora

Mteja kwanza

Usalama

Data yako inalindwa

Hatua za Kupata Mkopo

1

Jisajili

Wasiliana na wakala wetu wa karibu nawe

2

Omba Mkopo

Jaza fomu ya maombi na nyaraka

3

Tathmini

Maombi yako yanatathminiwa haraka

4

Pata Pesa

Mkopo unatumwa moja kwa moja

Jisajili Sasa
Mawasiliano

Wasiliana Nasi

Simu

+255 000 000 000

Barua Pepe

info@tajirikamf.co.tz

Anwani

Dar es Salaam, Tanzania